Land Record अतिक्रमण केलेली जमीन फक्त 1 दिवसात परत तेही GR निर्णयानुसार..!

Land Record अतिक्रमण केलेली जमीन फक्त 1 दिवसात परत तेही GR निर्णयानुसार..!

 

land record :- नमस्कार शेतकरी बांधवांनो तुमची अतिक्रमण मध्ये जमीन गेलेली असेल, तर आज आपण त्याच विषयी संपूर्ण माहिती पाहणार आहोत मित्रांनो भूमी अभिलेख अतिक्रमण जमीन त्याच जमिनीचा शासन निर्णय नुसार अवघ्या एका दिवसात तुम्ही ती परतही मिळू शकता.

अतिक्रमण केलेली       

            जमीन  फक्त 1   

           दिवसात परत तेही

         GR निर्णयानुसार..

 Land record:- नमस्कार शेतकरी मित्रांनो आज आपण या लेखांमध्ये पाहणार आहोत की तुमच्या जमिनीवर कोणी कब्जा केला आहे का? अतिक्रमण झालेल्या जमिनीची परतफेड कशी होणार आहे. जमिनीच्या वसूल साठी कोणती कागदपत्रे लागतात आणि त्यासाठी काय केले जाईल? तुमच्या नावावर शेत  जमीन land हस्तांतरित करण्याच्या खर्चाची संपूर्ण माहिती खालील लिंक वर दिली आहे. तुम्ही या लिंक वर क्लिक करून संपूर्ण माहिती पाहू शकता. land record.

मित्रांनो, काही लोक त्यांच्या जमिनीवर कब्जा करून ती स्वतःची बनवण्याचा प्रयत्न करत आहेत. तो त्याच्या अतिक्रमण केलेल्या जमिनी त्याच्या नावावर परत करण्यासाठी अर्ज करू लागतो. 

वडिलांच्या मालमत्तेमध्ये मुलींचा किती टक्के असतो हक्क यावर संपूर्ण माहिती..!

  

अर्ज करण्यासाठी तुम्ही तहसीलमध्ये जाऊन तहसीलदारांकडे अर्ज करू शकता. तहसीलदार ज्या व्यक्तींनी जमिनीवर कब्जा केला आहे. अशा व्यक्तींना जमीन रिकामी करण्यास किंवा जमिनीचे विभाजन करण्यास सांगितले जाते. ज्या व्यक्तींनी शेतजमिनी ताब्यात घेतल्या आहेत, त्यांची संमती घेण्यासाठी तहसीलदार अशा नोटिसा पाठवतात का? अजिबात नाही. तहसीलदार निर्णय घेऊ शकतात. जमीन नावावर करण्याचे आदेश तहसीलदार तलाठ्यांना देतात. तलाठी त्यांची जमीन त्यांच्या भूमी अभिलेखाच्या नावावर देतात.Land record

                 अतिक्रमण केलेली जमीन फक्त 1 दिवसात       परत तेही GR               निर्णयानुसार..

1 thought on “Land Record अतिक्रमण केलेली जमीन फक्त 1 दिवसात परत तेही GR निर्णयानुसार..!”

Leave a Comment

Verified by MonsterInsights