Gold loans personal loan ;अचानक पैसे हवे असतील तर कुठलं लोन अधिक चांगलं?

 नमस्कार मित्रांनो आज आपण गोल्ड लोन घेऊ शकता ,की पर्सनल लोन कसे मिळवता येईल याची सविस्तर माहिती घेऊया आर्थिक स्थिती चांगली असूनही कधी कधी जीवनात अशी वेळ येऊ शकते जेव्हा आपल्याला पैसे गोळा करण्याची आवश्यकता भासते कोणत्याही कोणत्याही व्यक्तीला कधीही पैशाची गरज भासू शकतेGold loans personal loan

 

स्त्री असो किंवा पुरुष अशा प्रकारची आर्थिक गरज कोणालाही बसू शकते अचानक उद्भवलेली आर्थिक गरज कर्ज घेऊन भागावे लागते अशा परिस्थितीत तुमच्याकडे पैशाची किंवा कर्जाची व्यवस्था करण्यासाठी पर्सनल लोन किंवा गोल्ड लोन असे दोन पर्याय असतात त्यापैकी कोणते लोन घेणे समजत नाही की कोणी सोडवण्यासाठी आणि योग्य निर्णय घेता यावा यासाठी आम्ही ही महत्वपूर्ण माहिती आपल्यासाठी घेऊन आलो आहोत.

मोफत घरावर बसवा रूप-टॉप सोलार पॅनल योजना, नवीन अर्ज सुरू…! त्वरित आपला अर्ज करा

Gold loans personal loan कोणत्याही वित्तीय संस्थेकडून घेतलेले पर्सनल लोन हे असुरक्षित लोन असते त्यामुळे त्यावर जास्त व्याजदर आकारले जातात तुमच्या क्रेडिट स्कोर उत्पादन यासारख्या घटकावर व्याजाचा दर अवलंबून असतो जर आर्थिक आणीबाणीच्या काळात तुम्ही गोल्ड लोन घेण्याचा विचार करत असाल तर हा पर्याय सुरक्षित आहे हे लोन घेताना

 

 तुम्हाला तुमची दागिने गहाण ठेवून हे कर्ज घ्यावे लागेल पण गोल्डन मध्ये एका गोष्टीचा धोका देखील आहे तुम्ही लोन ची वेळेवर परतफेड न केल्यास किंवा वित्तीय संस्थेने तुम्हाला डिफॉल्टर घोषित केले असतील तुमचे सोने जप्त केले जाऊ शकतेGold loans personal loan

गोल्ड लोन देण्याची प्रक्रिया आणि वितरण हे पर्सनल लोन पेक्षा जलद असते तसेच डिजिटल गोल्ड लोन ची प्रक्रिया अगदी सोपी असते अशा प्रकारचे लोक घेताना तुमच्या क्रेडिट स्कोर सारख्या अनेक घटकांचा काही फरक पडत नाही तर मित्रांनो गोल्ड लोन मध्ये प्री पेमेंटचा अगदी सहजपणे होते.

सिबिल स्कोर खराब झाला असेल, तर काळजी कशाला सुधारण्यासाठी या टिप्स फॉलो करा

Gold loans personal loan काही गोल्ड लोन स्कीम मध्ये कर्जदार सुरुवातीला फक्त व्याज देऊ शकतात आणि त्यानंतर कर्जाच्या कालावधीच्या शेवटी मुद्दल जमा करू शकतात संपूर्ण रक्कम एकाच वेळी भरण्याचा पर्याय देखील उपलब्ध आहे.

अनेक शब्दापासून भारतातील घरामध्ये स्त्रियांना आर्थिक आणि बाबीपासून दूर ठेवलं गेलं आहे त्यामुळे त्यांना आर्थिक बाबीची फारशी माहिती मिळाली नाही पण आता काय बदलला आहे सध्याच्या काळात स्त्रियांना आर्थिक दृष्ट्या अवलंबित होण्यासाठी गरज तर आहेच शिवाय कुटुंबाच्या अडचणीच्या काळात लोणच्या माध्यमातून पैसे कसे मिळवायचे हे देखील त्यांना माहीत असणे गरजेचे आहे.

पीएम गृह कर्ज घर बनवण्यासाठी 50 लाख रूपये लोन

 

Leave a Comment

Verified by MonsterInsights